Previous Next Close Move
địa chỉ của chất lượng và uy tín - Câu lạc bộ câu cá Hà Nội
Chào mừng bạn đến với Câu lạc bộ Câu Cá Hà Nội của chúng tôi! Nhân dịp năm mới xin chúc toàn thể các bạn cùng gia đình Sức khỏe - Hạnh phúc và nhiều thành công mới - Happy New Year. Câu lạc bộ Câu Cá Hà Nội trân trọng kính mời: Ban chủ nhiệm cùng toàn thể cần thủ của các câu lạc bộ trên toàn quốc về dự giải thi câu giao lưu các câu lạc bộ nhân dịp kỷ niệm sinh nhật lần thứ 7 ngày 27/05/2006 - 26/05/2013 Câu lạc bộ câu cá Hà Nội của chúng tôi.
Trang chủ Hội viên Câu lạc bộ Clip câu cá Thời tiết Thành viên Lịch 2013 Đăng ký
  Câu lạc bộ câu cá Hà Nội  

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Cũ 05-07-2007, 12:37 PM   #1
quynhtrang19
Administrator

Số Lần Nhấn Cảm Ơn Là: 0
Được Cảm Ơn 13 Lần Trên 7 Bài Gửi
Mặc định địa chỉ của chất lượng và uy tín

Nép bóng bên Nhà thờ Cửa Bắc, nơi Tổng thống Mỹ Bush từng đến thăm, shop đồ câu Xuân Mạnh 123 (số 20, đường Nguyễn Biểu, ĐT: 0902486123 và 0904394737) có rất nhiều hàng hoá phục vụ một thú chơi câu cá tao nhã và lành mạnh.

Nơi đây hiện là địa điểm khá quen thuộc cho những cần thủ sành điệu và những người yêu thích câu cá tìm đến. Tại đây, họ có thể mua khá nhiều hàng hoá độc chiêu và tất cả dụng cụ để câu cá phổ thông, giá cả phù hợp túi tiền. Theo chú Shop đồ câu Xuân Mạnh 123, cửa hàng đồ câu Nguyễn Biểu, và cơ sở hai tại số nhà 21/127/46 Văn Cao (cửa hàng đồ câu Tú Phương) bán các loại dụng cụ phục vụ câu cá chính gồm: Câu lục; câu biển; câu lưỡi và các loại phụ kiện đi kèm khác. Các loại dụng cụ câu chạm gồm: cần câu, máy câu, dây câu. Với các loại thiết bị câu biển gồm: máy câu, lưỡi câu, dây câu phù hợp với điều kiện sóng nước của biển. Shop đồ câu Xuân Mạnh còn bán hàng loạt các phụ kiện đi kèm câu cá như giá đỡ, hộp đựng lưỡi câu, phao câu các loại.Mồi câu trọn sẵn,đặc biệt là món độc quyền CÁM Ủ MEN VI SINH chuyên đánh Chép cực kỳ hiệu quả mà không ở đâu có. Những dụng cụ câu này được nhập khẩu chủ yếu từ Trung Quốc, Hàn Quốc, Đài Loan, Indonesia, Nhật. Nếu cần có cần câu chất lượng khách hàng có thể lựa chọn thương hiệu simano (hàng Nhật sản xuất tại Indonesia); Tika (Nhật), Long. Máy câu, cước xịn cũng được sản xuất từ Nhật, Đài Loan. Bên cạnh đó, nhiều loại cần, máy câu có giá chấp nhận được và chất lượng cũng tương xứng đang được bán cửa hàng Xuân Mạnh như: cần câu Lucky,cần PIONEER Indonexia,cần STINGER Liên doanh của hãng ABUGACIA với Trung Quốc, máy câu Đài Loan xuất xứ từ Trung Quốc, Đài Loan. Máy câu Golden 5.6 hiện có giá rẻ, chất lượng tốt rất nhiều dân câu đang mua sử dụng. Máy câu xa bờ của Đài loan CT 40; CT 50 máy câu HAIBO Q8-40F,Q8-50F;máy câu MYF-10 vòng bi cũng có mức giá hợp lý tương đương chất lượng. Lưỡi câu dây đàn PIANO cực tốt, phao đèn siêu sáng 80 giờ cũng là những sản phẩm mang “thương hiệu” Xuân Mạnh được người tiêu dùng chấp nhận.

Tham gia kinh doanh đồ câu từ năm 1994, quan điểm phục vụ khách hàng của Xuân Mạnh 123 khá hiện đại, phục vụ mọi đối tượng có nhu cầu. Anh Mạnh cho biết, có người chỉ vào xem hàng, nâng lên đặt xuống rất nhiều mà không mua vật gì. Dù thế lúc họ ra khỏi hàng mình vẫn cảm ơn, vì quan điểm của anh là mình khai sinh ra quán này là để phục vụ một thú chơi tao nhã của đất Hà Thành (chỉ Hà Nội mới có câu lục). Tuy nhiên, ở cửa hàng Xuân Mạnh 123 khách hàng cũng dễ chấp nhận phương thức bán hàng đó là: đúng giá, không cò kè làm mất thời gian của khách hàng. Với một số mặt hàng có thể khách mua sẽ được tặng thêm một vật dụng nào đó xem như hình thức giảm giá. Hàng có chất lượng thế nào nói đúng như thế, không tâng bốc quá chất lượng thực của sản phẩm. Anh Mạnh nói: “Tôi cũng đã nghiên cứu rất nhiều mới đưa ra được phương thức kinh doanh phù hợp với tính cách của những người ham thích thú chơi câu cá. Khách hàng của tôi là những người lịch sự phóng khoáng không thích lừa ai mà cũng không thích bị ai lừa.Khách hàng đến với tôi vì họ mến sự nhiệt tình trung thực và chất lượng thật của hàng hóa,khi ra về ai cũng thấy thoải mái vì được chăm sóc chu đáo đúng sở thích của mình.Phương châm phục vụ khách hàng là:BỎ TIỀN RA MUA VUI CHỨ KHÔNG AI MUA LẤY SỰ BỰC MÌNG”.

Những mặt hàng hấp dẫn khách đang bán tại shop đồ câu Xuân Mạnh 123:
1-Cần câu hiệu Lucky: sản xuất tại Đài Loan, Nhật. Tính năng: nhẹ và cứng vì có nhiều Cacbon. Cần Lucky có thêm chi tiết xứ trề chống xoăn cước. Đây là loại mới được nhập về với hình thức và chất lượng tốt hơn, nhẹ hơn loại cần cùng tên trước kia. Cần Lucky có hai loại, loại dài 4,5 m có giá 800 nghìn đồng/chiếc; loại cần dài 5 m giá 850 nghìn đồng/chiếc.

2-Máy câu linder CT-50, xuất xứ Đài Loan, hình thức đẹp chất lượng tốt khá tiện lợi cho các cần thủ câu xa bờ, đánh ba tiêu, lăng xê. Giá máy câu CT-50 hiện tại: 400 nghìn đồng/chiếc.Máy câu SC-4000 có luôn cả dây cước giá bán 130.000 đồng/chiếc phù hợp với khách hàng muốn sắm một bộ cần tầm tầm.

3-Máy câu bằng nhựa: Xuất xứ Trung Quốc, Đài Loan, chất lượng khá phù hợp cho câu chạm. Mãy câu này có thể cuốn cước với độ dài 300 m. Giá 120 đến 240 nghìn/chiếc tuỳ loại.

4 Máy câu I NÔX 3 vòng bi: Đây là sản phẩm cao cấp được sản xuất theo công nghệ tiên tiến nhất tại Hàn Quốc. Với chất liệu hợp kim tổng hơp sản xuất khá đặc biệt,máy câu này không gỉ. Giá bán 500-650 nghìn đồng/chiếc.

5-Phao siêu sáng. sản xuất trong nước,hiện nay còn có thêm loại phao 2 đầu dùng cho câu lục cả ngày lẫn đêm không cần lấy cữ lại chỉ cần thay đổi đầu phao rất thuận lợi cho các cần thủ thích câu đêm. Một lần lắp pin vào phao có thể sáng đến 80h. Phao này chủ yếu dùng để câu chạm. Giá từ 110.000-170.000 đồng/chiếc.

6-Cần câu thông minh (Jia Liang). Cần xuất xứ từ Trung Quốc. Đây là cần chuyên dùng cho câu biển, chiều dài thay đổi từ 1,8 đến 3 m. Tuy nhiên, chúng cũng có khả năng thu gọn còn 60 cm. Với 3 loại ngọn có độ cứng khác nhau: cứng, mềm, trung bình thích hợp cho nhiều địa hình câu cá. Giá bán: 320.000 đồng/cần.Cần câu tay H-6,H-8 rất cứng chuyên để phục vụ câu thi giá từ 600.000-1200.000 đồng/cần.

7-Dây cước Trục Stronge siêu bền không quăn chìm cách mặt nước 5 cm nên khi câu giật rất nhẹ không bị kéo chìm phao không bị gió làm giạt lệch hướng.Dây cước linh tàng hìng siêu bền sản xuất tại Nhật bản cũng là mặt hàng độc quyền của Xuân Mạnh 123.
theo thanhvien_CLB (CLB Câu Cá Hà Nội)
máy phát điện |
cho thuê máy phát điện |
Ac quy kho | Ac quy oto | Ac quy kho tot nhat | Ac quy cene
quynhtrang19 đang ẩn  
Người Đọc Đã Cảm Ơn quynhtrang19 Vì Bài Viết hữu ích Này.
Hùng Màu (01-11-2011)
Cũ 25-08-2008, 08:36 AM   #2
Chinhqt
Member

Được Cảm Ơn 0 Lần Trên 0 Bài Gửi

:D hay đi qua đấy mà chưa vào lần nào... :roll:
Cũ 28-11-2010, 12:04 AM   #3
danduong
Member

Số Lần Nhấn Cảm Ơn Là: 69
Được Cảm Ơn 4 Lần Trên 4 Bài Gửi

hay quá, có dịp ra hà nội em sẽ sắm cái cần khác, dùng cần tàu tủi thân quá đi < sinh viên đi học nên không có đk bác nà >
danduong đang ẩn  
Cũ 28-11-2010, 01:44 AM   #4
oliadinhvan
Member

Số Lần Nhấn Cảm Ơn Là: 762
Được Cảm Ơn 636 Lần Trên 245 Bài Gửi

bác Xuân Mạnh ơi bác bán cho em ba bộ lưỡi về câu mất hai chiếc rồi
lưỡi họ tết đuôi ngắn quá kéo cá vào gần bờ toàn bị tụt mất lưỡi thôi,hôm tới em qua bắt đền giả em lưỡi khác và phạt bác đấy nhé >

Lần sửa cuối bởi muathu_cauca; 28-11-2010 lúc 12:01 PM
oliadinhvan đang ẩn  
Cũ 28-11-2010, 08:41 PM   #5
cuchuoi
Member

Được Cảm Ơn 0 Lần Trên 0 Bài Gửi

Bac Mạnh ơi, em mới học kiểu câu LĂng Xê mai em qua bác trang bị cho em ít Võ khí
cuchuoi đang ẩn  
Cũ 29-11-2010, 09:47 PM   #6
maca2010
Thành Viên Cấp 13

Số Lần Nhấn Cảm Ơn Là: 66
Được Cảm Ơn 143 Lần Trên 112 Bài Gửi

Oliadinhvan oi!thế là hên đấy có người còn không có cơ hội để mà mất lưỡi cơ nếu bạn còn giữ được cái lưỡi hỏng mang ra thì OK 123 sẵn sàng đổi cho bạn bộ lục khác tốt hơn kèm theo một lời xin lỗi.Cám ơn Oliadinhvan.
maca2010 đang ẩn  
Cũ 29-11-2010, 09:57 PM   #7
maca2010
Thành Viên Cấp 13

OK Cu chuoi cứ ra đây nghề của 123 mà,có các loại lăng xê chìm,nổi lập lờ,câu Mè,Chim,Chép,Trôi đủ cả hiện nay món mồi lăng xê Gia truyền do bận quá ko làm được nhưng tớ sẽ bày cho Cu chuoi e la se bách phát bách trúng...ha...ha nhưng nếu ra hồ câu ko được tiết lộ với chủ hồ đấy chứ giở võ ấy ra chủ hồ nó vác gậy nó đập cho te tua cả thầy lẫn trò đấy...hi...hi...hi.
maca2010 đang ẩn  
Cũ 29-11-2010, 10:09 PM   #8
maca2010
Thành Viên Cấp 13

Đừng có mặc cảm thế D Đuong oi,ối bác cần xịn máy xịn mà vẫn ngồi vuốt râu đếm tăm cá đấy,mình dùng cần tàu nhưng cứ giật như thụi thì lắm anh lại muốn bẻ cần.Nói vậy chứ nếu ko có điều kiện thì khi nào chuẩn bị ra Hà nội alo trước anh sẽ tìm cho một cái cần cũ xịn giá rẻ nhưng dùng còn tốt bằng ko anh sẽ ưu ái giảm giá 30% nếu D Đuong lấy cần giá dưới 1 tr.ok nhé-thân.
maca2010 đang ẩn  
Cũ 30-11-2010, 09:44 AM   #9
oliadinhvan
Member

Số Lần Nhấn Cảm Ơn Là: 762
Được Cảm Ơn 636 Lần Trên 245 Bài Gửi

Nguyên văn bởi maca2010 Xem bài viết
Oliadinhvan oi!thế là hên đấy có người còn không có cơ hội để mà mất lưỡi cơ nếu bạn còn giữ được cái lưỡi hỏng mang ra thì OK 123 sẵn sàng đổi cho bạn bộ lục khác tốt hơn kèm theo một lời xin lỗi.Cám ơn Oliadinhvan.
hic hic em cứ fải là cần có dc con cá bị mất hôm đó cơ ứ cần pác xin lỗi,,,nhjn` thấy cá oành oạch mờ đứng nhjn` nó lượn mất để lại cái lưỡi lục thành lưỡi ngũ hic hic
oliadinhvan đang ẩn  
Cũ 30-11-2010, 01:16 PM   #10
danduong
Member

Số Lần Nhấn Cảm Ơn Là: 69
Được Cảm Ơn 4 Lần Trên 4 Bài Gửi

Nguyên văn bởi maca2010 Xem bài viết
Đừng có mặc cảm thế D Đuong oi,ối bác cần xịn máy xịn mà vẫn ngồi vuốt râu đếm tăm cá đấy,mình dùng cần tàu nhưng cứ giật như thụi thì lắm anh lại muốn bẻ cần.Nói vậy chứ nếu ko có điều kiện thì khi nào chuẩn bị ra Hà nội alo trước anh sẽ tìm cho một cái cần cũ xịn giá rẻ nhưng dùng còn tốt bằng ko anh sẽ ưu ái giảm giá 30% nếu D Đuong lấy cần giá dưới 1 tr.ok nhé-thân.
cảm ơn anh maca nhiều lắm ạ, chị gái em lấy chồng ngoài đó nên em ra đó suốt mà :), nhất định sẽ có dịp gặp anh :)
danduong đang ẩn  

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị